tuta1
tuta3
tuta2

Kamfanin
Bayanan martaba

Ƙara KoyiGO

Jiangsu WLD Medical Co., Ltd. ƙwararrun masana'anta ne na kayan aikin likita. Manyan samfuran sune gauze na likita, auduga, bandeji, tef ɗin manne da waɗanda ba saƙa da kayan sutura. Our factory maida hankali ne akan wani yanki na 100,000 murabba'in mita, mallakar fiye da 15 samar bitar. Ciki har da tarurrukan wanki, yankan, nadawa, marufi, bakara da sito da dai sauransu.

BabbanKayayyaki

Manyan samfuran sune gauze na likita, auduga, bandeji, tef ɗin manne da waɗanda ba saƙa da kayan sutura.

Me yasa
Zaba Mu

  • Ƙwararrun Ƙwararru
  • R&D
  • Kula da inganci

Samar da samfura tare da ingantaccen sabis shine manufarmu. Muna da ƙungiyar tallace-tallace matasa da hankali da ƙungiyar sabis na abokin ciniki. Ana maraba da sabis na musamman na abokan ciniki. Ana fitar da samfuran WLD galibi zuwa Turai, Afirka, Tsakiyar Amurka da Kudancin Amurka, Gabas ta Tsakiya da Kudu maso Gabashin Asiya da sauransu. sun sami amincewar abokan ciniki tare da kyakkyawan ingancin samfura da sabis, da farashi mai ma'ana. Muna maraba da abokai da abokan ciniki da kyau don yin shawarwarin kasuwanci.

Jiangsu WLD Medical Co., Ltd. yana da ƙungiyar R & D mai zaman kanta. Tare da ci gaba da ci gaban masana'antar likitancin duniya, mun shiga cikin R & D da haɓaka samfuran samfuran likitanci, kuma mun sami wasu sakamako da maganganu masu kyau daga abokan ciniki a duk faɗin duniya.

Har ila yau, muna da ƙwararrun ƙwararrun gwaji don tabbatar da inganci da ƙayyadaddun ƙa'idodi ga abokan cinikinmu, waɗanda suka sami ISO13485, CE, SGS, FDA, da sauransu na wasu shekaru.

zabi_bg

Mu
ƙarfi

Masana'antaNuna

memagana mutane

  • Bandage mai daidaitawa
    Bandage mai daidaitawa
    Na gode don isar da kaya a cikin lokaci kuma na karɓi su duka a cikin yanayi mai kyau. Zan yi magana game da sabon tsari nan da nan
  • 100% mara saƙa sterlle gauze swab don magani ...
    100% mara saƙa sterlle gauze swab don magani ...
    Yi haƙuri don jinkirin sharhin odar. Muna matukar farin cikin yin aiki tare da WLD Medical, Gauze swabs suna da inganci kuma an sayar da su sosai a kasuwar mu, Za mu yi shirin yin oda da yawa.
  • Dlsposable jarrabawa takardar takarda Roll
    Dlsposable jarrabawa takardar takarda Roll
    Samfurin yana da inganci mai kyau! Wakilin tallace-tallace ya kasance mai amsawa sosai kuma ya warware batutuwa cikin sauri! Yayi matukar farin ciki da samfurin kuma tabbas zai sake yin oda daga Yangzhou. An shawarce ni cewa jinkirin samarwa ya kasance saboda annoba, don haka abin fahimta.
  • 100 inji mai kwakwalwa / pk kushin sterle gauze soso, Sin Manufact ...
    100 inji mai kwakwalwa / pk kushin sterle gauze soso, Sin Manufact ...
    Wannan isar da oda ya dace sosai, kuma WLD Medical yana taimaka mana nemo mai turawa, mai turawa, shima ƙwararre ne, sabis ɗin WLD Medical yana da kyau sosai. Oda ce mai nasara, kuma za mu ba da umarni nan gaba da sauransu.
  • 100 inji mai kwakwalwa / pk kushin sterle gauze soso, Sin Manufact ...
    100 inji mai kwakwalwa / pk kushin sterle gauze soso, Sin Manufact ...
    Nadin gauze yana da inganci mai kyau, girmansa da kyalle mai tsafta, shayarwar jini, kuma bayan an gwada shi, duk ya kai matsayin duniya, WLD Medical masana'anta ce ta ƙwararru. mun gamsu da oda.

Tambaya

Don tambayoyi game da samfuranmu ko jerin farashinmu, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntuɓi a cikin sa'o'i 24.

Tambaya Yanzu

na baya-bayan nanlabarai & blogs

duba more
  • Innovative Medical Bandages b...

    A fannin likitanci, daidaito, amintacce, da sabbin abubuwa suna da mahimmanci idan aka zo ga rauni ...
    kara karantawa
  • Buɗe fa'idodin Compresso...

    Ingantacciyar kulawar rauni abu ne mai mahimmanci na dawo da haƙuri, kuma gauze matsawa ya fito ...
    kara karantawa
  • Kulawar Rauni: Likitan Grade Wat...

    Ingantacciyar kulawar rauni tana da mahimmanci wajen haɓaka warkarwa da hana rikitarwa. Daga cikin es...
    kara karantawa