Sunan samfur | Tufafin Rauni mara Saƙa |
Kayan abu | Ba saƙa |
Launi | Farar fata,Bayanai Da Sauransu |
Girman | Daban-daban, Hakanan za'a iya daidaita su |
Siffar | 1) hana ruwa, m 2) m, iska permeable 3)gyara allura 4)kare raunuka |
Amfani | Sauƙi don raunin numfashi, hana kamuwa da ƙwayoyin cuta a cikin rauni. 1) Zai iya da sauri cire kan exudates ko gumi, wanda ya sa ya zama da sauki lura da rauni. 2) taushi, dadi, kuma hypoallergenic, za a iya amfani da kowane sashe na jiki. 3) Danko mai karfi |
Ƙayyadaddun bayanai | Girman kartani | QTY(pks/ctn) |
5*5cm | 50*20*45cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 2500pcs/ctn |
5*7cm | 52*24*45cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 2500pcs/ctn |
6*7cm | 52*24*50cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 2500pcs/ctn |
6*8cm | 50*21*31cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 1200pcs/ctn |
5*10cm | 42*35*31cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 1200pcs/ctn |
6*10cm | 42*34*31cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 1200pcs/ctn |
10*7.5cm | 42*34*37cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 1200pcs/ctn |
10 * 10 cm | 58*35*35cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 1200pcs/ctn |
10*12cm | 57*42*29cm | 50 inji mai kwakwalwa/akwati, 1200pcs/ctn |
Kamar yadda gwanintaChina likitoci masana'antun, Mun samar da high quality-Tufafin Rauni mara Saƙas - mahimmancikayan aikin likitadon ɗaukar rauni da kariya. Waɗannan riguna masu laushi, masu jan numfashi, da shaye-shaye suna da mahimmanci don ingantaccen kulawar rauni. Abu mai mahimmanci donmagunguna masu kayakuma babban abun cikikayan asibiti, muTufafin Rauni mara Saƙamuhimmin bangare ne na abin dogarokayan masarufi na likitanci.
Mun fahimci buƙatar abin dogaro da rigunan rauni. MuTufafin Rauni mara Saƙas an tsara su don ta'aziyya mai haƙuri da ingantaccen kulawa da rauni, yana tallafawa ƙoƙarinmai rarraba kayan aikin likitacibiyoyin sadarwa da kuma daidaikun mutanelikita marokikasuwanci a samar da muhimman kayayyakin kula da raunuka.
DominJumla kayan aikin likita, muTufafin Rauni mara Saƙas ƙari ne mai mahimmanci, yana ba da ingantaccen samfuri kuma abin dogaro daga amintaccenkamfanin kera magunguna.
1. Soft Non Saƙa Material:
Yana ba da jin dadi da jin dadi ga majiyyaci, mahimmin fasalin kayan aikin asibiti.
2.Sterile don Safe Application:
Ana ba da kowane suturar da ba ta da lafiya, tana tabbatar da yin amfani da tsafta ga raunuka da rage haɗarin kamuwa da cuta, mai mahimmanci ga masu siyar da kayan abinci na likita.
3. Abun Ciki:
Yadda ya kamata ya sha exudate rauni, yana taimakawa wajen kiyaye rauni mai tsabta da bushewa, mai mahimmanci don ingantaccen samfuran kula da rauni.
4.Mai numfashi:
Yana ba da damar yaduwar iska zuwa rauni, inganta yanayin warkarwa mai kyau da rage haɗarin maceration, mai mahimmanci ga masu samar da lafiya.
5.Rashin Tuntuɓi Rauni (idan an zartar):
An ƙera shi don rage maƙarƙashiya ga gadon rauni, yana ba da izinin sauye-sauyen sutura masu raɗaɗi. (gyara idan samfurin ku ba shi da wannan fasalin).
6. Akwai shi da Girma daban-daban:
Ana ba da shi a cikin nau'i-nau'i masu girma dabam don rufe nau'o'in raunuka daban-daban da girma, biyan bukatun kayan aikin likita na jumhuriyar.
1.Yana Inganta Muhalli:
Abubuwan da ke sha da numfashi suna taimakawa ƙirƙirar yanayi mafi kyau don rauni ya warke sosai.
2. Yana Qara Ta'aziyyar Mara lafiya:
Kayan abu mai laushi da (na zaɓi) wanda ba a yarda da shi ba yana tabbatar da kwanciyar hankali yayin lalacewa da sauye-sauyen sutura, babban amfani ga kayan abinci na asibiti.
3.Yana Rage Hatsarin Kamuwa:
Marubucin bakararre da shingen kariya suna taimakawa hana gurɓacewar ƙwayar cuta daga rauni, babban abin damuwa ga masu siyar da kayan masarufi a cikin Sin da duniya baki ɗaya.
4.Mai Yawaita Ga Raunuka Daban-daban:
Ya dace da ɗimbin ƙananan ƙananan ƙananan raunuka, yana mai da shi samfur mai mahimmanci don kayan aikin likita masu sayar da kan layi da masu rarraba kayan aikin likita.
5. Amintaccen Inganci daga Amintaccen Manufacturer:
A matsayin mashahurin masana'antar samar da kayan aikin likita, muna tabbatar da daidaiton inganci da aiki a cikin kowane Tufafin Rauni mara Saƙa.
1. Rufe Yankewa da Ragewa:
Amfani na farko a cikin kulawar rauni gabaɗaya da taimakon farko, yana mai da shi muhimmin abu don kayan asibiti.
2. Tufafin Tiyata:
Ya dace da rufe raunuka bayan tiyata, dacewa da wadatar aikin tiyata.
3.Kare Ƙananan Konewa:
Ana iya amfani dashi don rufewa da kare ƙananan ƙonawa bayan sanyin farko.
4.Gwamnatin Rauni:
Ana amfani da shi a cikin saitunan kiwon lafiya daban-daban don ɗimbin raunuka marasa rikitarwa.
5. Kayan Aikin Agaji na Farko:
Abu mai mahimmanci don magance raunin da ke buƙatar ɗaukar rauni, yana mai da shi mahimmanci ga kayan aikin likita.
6.Amfani a asibitoci da ofisoshin Likita:
Daidaitaccen suturar da ƙwararrun kiwon lafiya ke amfani da su a cikin saitunan marasa lafiya, masu dacewa ga masu siyar da kayan abinci na likita.
7. Ana iya amfani dashi tare da ko fiye da wasu samfuran kula da rauni:
Ana iya shafa shi a kan riguna na farko ko tare da wasu kayan kula da raunuka (ko da yake ba samfur ne daga masana'anta auduga ba, abin amfani ne mai alaƙa).